YI high ingancin samfur
KYAUTATA SAKON FARASHI

 

Taper tàkalmin hali 30200 Series

Short Bayani:

Eredwanƙwasa abin nadi wanda ya ƙunshi zobe na ciki, abin nadi, mai riƙewa da zoben waje, wanda za'a iya sanya shi daban. Wannan nau'in ɗaukar nauyi na iya tallafawa nauyin radial mai nauyi da ɗaukar axial. Dangane da abin nadi mai ɗauke da gilashi ne kawai zai iya ɗauke da hanyar axial guda ɗaya, muna buƙatar shigar da abin nadi mai ɗaukar nauyi don canja wurin kishiyar madaidaiciyar hanya. Wannan irin hali hada guda jere, biyu-jere da hudu-jere tapered nadi hali bisa ga shafi lambar na nadi. Yarda da ɗayan jere mai nadi wanda yake buƙatar daidaitawa yayin shigarwa. Da kuma yarda da biyu-jere da hudu-jere tapered nadi hali da aka gyara bisa ga masu amfani 'da ake bukata da kuma bukatar ba su daidaita.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Ana amfani da kayan kwalliyar taper gaba ɗaya don tallafawa nauyin haɗuwa galibi wanda ya ƙunshi nauyin radial. Kofunansu suna da rabuwa don sauƙin haɗuwa. Yayin hawa andd ta yin amfani da, za a iya daidaita yarda ta radial da kuma axial axial kuma za a iya yin preload hawa. 

ags

Eredwanƙwasa abin nadi wanda ya ƙunshi zobe na ciki, abin nadi, mai riƙewa da zoben waje, wanda za'a iya sanya shi daban. Wannan nau'in ɗaukar nauyi na iya tallafawa nauyin radial mai nauyi da ɗaukar axial. Dangane da abin nadi mai ɗauke da gilashi ne kawai zai iya ɗauke da hanyar axial guda ɗaya, muna buƙatar shigar da abin nadi mai ɗaukar nauyi don canja wurin kishiyar madaidaiciyar hanya. Wannan irin hali hada guda jere, biyu-jere da hudu-jere tapered nadi hali bisa ga shafi lambar na nadi. Yarda da ɗayan jere mai nadi wanda yake buƙatar daidaitawa yayin shigarwa. Da kuma yarda da biyu-jere da hudu-jere tapered nadi hali da aka gyara bisa ga masu amfani 'da ake bukata da kuma bukatar ba su daidaita.

Aikace-aikace:

Ana amfani da takalmin nadi wanda aka zana a masana'antar kera motoci, injin niƙa, hakar ma'adinai, ƙarafa, kayan robobi da sauran masana'antu.

Misalin da zamu iya bayarwa: Tsarin awo: 30200, 30300, 31300, 31000, 32200, 32300, 33000, 33200 jerin. / Inch: JL, JLMS, LS, LM, LMS, MS, HMS jerin.

single2

Taper abin nadi ɗauke da wasu jerin don kyakkyawan tunani: 

30200 Jerin

30300 Jerin

32000 Jerin

32200 Jerin

32300 Jerin

30202

30304

32004

32205

32305

30203

30305

32005

32206

32306

30204

30306

32006

32207

32307

30205

30307

32007

32208

32308

30206

30308

32008

32209

32309

30207

30309

32009

32210

32310

30208

30310

32010

32211

32311

30209

30311

32011

32212

32312

30210

30312

32012

32213

32313

30211

30313

32013

32214

32314

30212

30314

32014

32215

32315

30213

30315

32015

32216

32316

30214

30316

32016

32217

32317

30215

30317

32017

32218

32318

30216

30318

32018

32219

32319

30217

30319

32019

32220

32320

30218

30320

32020

32221

32322

30219

30322

32021

32222

32324

30220

30324

32022

32224

32326

30221

30326

32024

32226 

 

30222 

 

32026

32228 

 

30224 

 

32028

32230 

 

30226 

 

    32030  

 

 

30228

 

 

 

 

30230

 

 

 

 

30232

 

 

 

 

single1

Kayanmu:

* Pakage na masana'antu + kartani na waje + pallets
* akwatin sigle + kartani na waje + pallets
* Kunshin bututu + akwatin tsakiya + kartani na waje + pallets
* Gwargwadon buqatarka

single

Aikace-aikacen Samarwa

single3

Tambayoyi

1.Mo nawa ne MOQ na kamfanin ku?
Kamfanin mu MOQ shine 1pcs.

2.Za iya yarda da OEM kuma tsara shi?
EE, OEM an karɓa kuma zamu iya tsara muku gwargwadon samfurin ko zane.

3.Yaya game da kusurwa?
A hannun jari, wasu fari ne, wasu kuma baƙi.
Amma zamu iya sarrafa farin kusurwa zuwa baƙi, kuma baƙi zuwa fari.

4.Kana da hannun jari?
EE, muna da yawancin kwatancen da ke nunawa a cikin kaya, musamman manyan biranen.

5.Kana da manyan goge kawai?
Muna da manya, matsakaita da kananan karairayi a cikin sharar amma babban kayan aiki shine fa'idar


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Kayan samfuran